วันที่ 20 มิถุนายน 2567 องค์การบริหารส่วนตำบลห้วยไผ่ โดยกองการศึกษาฯ กองช่าง และนักเรียนศูนย์พัฒนาเด็กเล็กตำบลห้วยไผ่ ร่วมกันจัดกิจกรรมโครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข : กิจกรรมจิตอาสาทำความสะอาด และกิจกรรมหนูน้อยรู้จักวัด เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี 3 มิถุนายน 2567 ณ วัดยาง ต.ห้วยไผ่ อ.แสวงหา จ.อ่างทอง![❤️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1/16/2764.png)
|